Kewayon shigar da wutar lantarki na jujjuyawa: 1.5V zuwa 22V
Wurin shigar da VDD: 4.5 V zuwa 25 V
91% inganci daga 12V zuwa 1.5V a 14A
Wutar lantarki mai fitarwa: 0.6 V zuwa 5.5 V
5-V LDO fitarwa
Yana goyan bayan shigarwar layin dogo ɗaya
Haɗin wutar lantarki MOSFETs tare da 8 A (TPS53318) ko 14 A (TPS53319) na ci gaba da fitarwa na yanzu
Tsallake Eco-mode™ ta atomatik don ingancin ɗaukar nauyi
< 110 µA rufe halin yanzu
Yanayin D-CAP™ tare da amsa mai sauri
Mitar sauya zaɓaɓɓu daga 250 kHz zuwa 1 MHz tare da resistor waje
Zaɓaɓɓen tsallake-tsallake ta atomatik ko aikin PWM-kawai
Gina-in 1% 0.6-V nuni
0.7-ms, 1.4-ms, 2.8-ms da 5.6-ms zaɓaɓɓen ƙarfin lantarki na ciki servo mai laushi-farawa
Haɗin haɓaka haɓakawa
Ƙarfin farawa da aka riga aka caje
Daidaitaccen iyaka mai jujjuyawa tare da ramuwar thermal
Ƙarfin wutar lantarki, ƙarancin ƙarfin lantarki, UVLO da kariyar zafin jiki
Yana goyan bayan duk capacitors fitarwa yumbura
Bude-magudanar iko mai kyau nuni
Haɗa fasahar toshe wutar lantarki ta NexFET™
Kunshin QFN (DQP) 22-pin tare da PowerPAD™
Na'urorin TPS53318 da TPS53319 yanayin D-CAP ne, 8-A ko 14-A masu sauyawa masu aiki tare tare da haɗakar MOSFETs.An ƙera su don sauƙin amfani, ƙididdige ƙananan abubuwan abubuwan waje, da tsarin ikon sararin samaniya.
Waɗannan na'urorin sun ƙunshi daidaitattun 1%, 0.6-V, da haɗaɗɗen haɓakar haɓakawa.Samfurin fasalulluka masu fa'ida sun haɗa da: 1.5-V zuwa 22-V faɗin kewayon shigar da wutar lantarki mai jujjuyawa, ƙididdige abubuwan abubuwan waje kaɗan, sarrafa yanayin D-CAP™ don saurin juzu'i, yanayin tsallake-tsallake ta atomatik, ikon farawa mai laushi na ciki, zaɓin zaɓi. mita, kuma babu bukatar diyya.
Matsakaicin ƙarfin shigarwar jujjuyawar yana daga 1.5 V zuwa 22 V, kewayon ƙarfin samar da wutar lantarki daga 4.5 V zuwa 25 V, kuma ƙarfin ƙarfin fitarwa yana daga 0.6 V zuwa 5.5 V.
Ana samun waɗannan na'urori a cikin 5 mm x 6 mm, fakitin QFN 22-pin kuma an ƙayyade daga -40°C zuwa 85°C.
1. Su wanene ma'aikata a sashen ku na R & D?Menene cancantarku?
-R & D Darakta: tsara tsarin R & D na kamfanin na dogon lokaci da fahimtar alkiblar bincike da ci gaba;Jagora da kula da sashen r&d don aiwatar da dabarun r&d na kamfani da shirin R&D na shekara-shekara;Sarrafa ci gaban ci gaban samfur kuma daidaita shirin;Ƙirƙiri kyakkyawan bincike na samfur da ƙungiyar haɓakawa, dubawa da horar da ma'aikatan fasaha masu alaƙa.
R & D Manager: yi sabon samfurin R & D shirin da kuma nuna yiwuwar shirin;Kulawa da sarrafa ci gaba da ingancin aikin r&d;Bincika sabon haɓaka samfuri kuma ba da shawarar ingantattun hanyoyin magance buƙatun abokin ciniki a fannoni daban-daban
Ma'aikatan R&d: tattarawa da tsara mahimman bayanai;Shirye-shiryen kwamfuta;Gudanar da gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Shirya kayan aiki da kayan aiki don gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Yi rikodin bayanan ma'auni, yin lissafi kuma shirya sigogi;Gudanar da binciken ƙididdiga
2. Menene bincike da ra'ayin haɓaka samfuran ku?
- Tunanin samfur da zaɓin ra'ayin samfur da ma'anar samfur na kimantawa da ƙirar tsarin aiki da gwajin samfur na haɓakawa da ƙaddamarwa ga kasuwa.