● Kewayon shigar da wutar lantarki mai canzawa: 3 V zuwa 28 V
●VDD shigarwar ƙarfin lantarki: 4.5 V zuwa 25 V
● Fitowar ƙarfin lantarki: 0.6 V zuwa 5.5 V
●Kewayon kayan fitarwa mai faɗi: 0 A zuwa > 20 A
● Gina-in 0.6-V (± 0.8%) nuni
● Gina-in LDO mai daidaita wutar lantarki na layi
● Tsallake Eco-Mode™ ta atomatik don dacewa da ɗaukar nauyi
●Yanayin D-CAP™ tare da 100-ns martani-mataki
● Daidaitacce ON-lokaci sarrafawa gine tare da 8 zažužžukan mitar saituna
●4700ppm/°CRDS (na)ji na yanzu
●0.7-ms, 1.4-ms, 2.8-ms da 5.6-ms zaɓaɓɓen ƙarfin lantarki na ciki servo mai laushi farawa
●Aikin farawa da aka rigaya caji
●Ginan fitarwa fitarwa
●Bude-magudanar iko-kyakkyawan fitarwa
●Haɗin haɓaka haɓakawa
● Gina-In OVP/UVP/OCP
●Rufewar thermal (ba latch)
●3-mm × 3-mm QFN, 16-Pin (RGT) kunshin
Na'urar TPS53219A ƙarami ce mai sarrafa buck guda ɗaya tare da daidaitawa ON-lokaci D-CAPmode.Na'urar ta dace da ƙarancin ƙarfin fitarwa, babban halin yanzu, tsarin dogo na wutar lantarki na PC da makamantansu na kayan wuta (POL) a cikin samfuran mabukaci na dijital.Ƙananan fakitin da ƙaramar fil-ƙidaya tana adana sarari akan PCB, yayin da keɓaɓɓen fil ɗin EN da zaɓin mitar da aka riga aka saita suna sauƙaƙe ƙirar samar da wutar lantarki.Yanayin tsallakewa a yanayin nauyi mai sauƙi, gatedrivers masu ƙarfi, da ƙananan gefen FET RDS (na)ji na yanzu yana goyan bayan ƙarancin asara da inganci, sama da kewayon kaya mai faɗi.Matsakaicin shigar da wutar lantarki (high-gefe FET magudanar wutar lantarki) kewayo yana tsakanin 4.5 V da 25 V, kuma kewayon ƙarfin fitarwa yana tsakanin 0.6 V da 5.5 V. TheTPS53219A yana samuwa a cikin 16-pin, kunshin QFN da aka ƙayyade daga –40° C zuwa +85 ° C.
1. Su wanene ma'aikata a sashen ku na R & D?Menene cancantarku?
-R & D Darakta: tsara tsarin R & D na kamfanin na dogon lokaci da fahimtar alkiblar bincike da ci gaba;Jagora da kula da sashen r&d don aiwatar da dabarun r&d na kamfani da shirin R&D na shekara-shekara;Sarrafa ci gaban ci gaban samfur kuma daidaita shirin;Ƙirƙiri kyakkyawan bincike na samfur da ƙungiyar haɓakawa, dubawa da horar da ma'aikatan fasaha masu alaƙa.
R & D Manager: yi sabon samfurin R & D shirin da kuma nuna yiwuwar shirin;Kulawa da sarrafa ci gaba da ingancin aikin r&d;Bincika sabon haɓaka samfuri kuma ba da shawarar ingantattun hanyoyin magance buƙatun abokin ciniki a fannoni daban-daban
Ma'aikatan R&d: tattarawa da tsara mahimman bayanai;Shirye-shiryen kwamfuta;Gudanar da gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Shirya kayan aiki da kayan aiki don gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Yi rikodin bayanan ma'auni, yin lissafi kuma shirya sigogi;Gudanar da binciken ƙididdiga
2. Menene bincike da ra'ayin haɓaka samfuran ku?
- Tunanin samfur da zaɓin ra'ayin samfur da ma'anar samfur na kimantawa da ƙirar tsarin aiki da gwajin samfur na haɓakawa da ƙaddamarwa ga kasuwa.