CMOS Rail-To-RailInput/Fitarwa
Ƙimar Shigarwa na Yanzu: 2.5pA
Ƙarƙashin Ƙarfafa A halin yanzu: 600µA/Tashar
Yanayin Kashe Ƙarfin Ƙarfi:
IDD (SHN): 350nA/ch a 3V
IDD (SHN): 1000nA/ch a 5V
Samfur-Bandwidth Samfur: 2.8MHz
Ƙarfin Fitowa Mai Girma:
± 10mA a 180mV
± 35mA a 500mV
Wutar Wutar Lantarki na Sakawa: 250µV (nau'i)
Nau'in Wutar Lantarki na Aiki: 2.7V zuwa 6V
Ultra-Ƙananan Marufi
SOT23-5 ko -6 (TLV2470/1)
MSOP-8 ko -10 (TLV2472/3)
PowerPAD alamar kasuwanci ce ta Texas Instruments.
Microsim PARTS alamar kasuwanci ce ta MicroSim Corporation.
Microsim Pspice alamar kasuwanci ce mai rijista ta MicroSim Corporation.
Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne.
TLV247x dangi ne na shigarwar dogo-zuwa-dogo/na'urori masu haɓakawa na CMOS waɗanda ke kafa sabon wurin aiki don wadata na yanzu tare da aikin ac.Waɗannan na'urori suna cinye kawai 600µA/tashar yayin da suke ba da 2.8MHz na samfurin ribar bandwidth.Tare da haɓaka aikin ac, amplifier yana ba da babban ƙarfin tuƙi, yana warware babban gazawar tsofaffin ma'ajin ƙaramar ƙararrawa.TLV247x na iya jujjuya zuwa tsakanin 180mV na kowane dogo mai wadata yayin tuki nauyin 10mA.Don aikace-aikacen da ba na RRO ba, TLV247x na iya samar da ± 35mA a 500mV daga layin dogo.Duk abubuwan da aka shigar da abubuwan da ake fitarwa suna jujjuya dogo zuwa dogo don haɓaka kewayo mai ƙarfi a aikace-aikacen ƙananan ƙarfin lantarki.Wannan aikin ya sa dangin TLV247x ya zama manufa don ƙirar firikwensin, kayan aikin likita mai ɗaukar hoto, da sauran da'irori na sayan bayanai.
1. Su wanene ma'aikata a sashen ku na R & D?Menene cancantarku?
-R & D Darakta: tsara tsarin R & D na kamfanin na dogon lokaci da fahimtar alkiblar bincike da ci gaba;Jagora da kula da sashen r&d don aiwatar da dabarun r&d na kamfani da shirin R&D na shekara-shekara;Sarrafa ci gaban ci gaban samfur kuma daidaita shirin;Ƙirƙiri kyakkyawan bincike na samfur da ƙungiyar haɓakawa, dubawa da horar da ma'aikatan fasaha masu alaƙa.
R & D Manager: yi sabon samfurin R & D shirin da kuma nuna yiwuwar shirin;Kulawa da sarrafa ci gaba da ingancin aikin r&d;Bincika sabon haɓaka samfuri kuma ba da shawarar ingantattun hanyoyin magance buƙatun abokin ciniki a fannoni daban-daban
Ma'aikatan R&d: tattarawa da tsara mahimman bayanai;Shirye-shiryen kwamfuta;Gudanar da gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Shirya kayan aiki da kayan aiki don gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Yi rikodin bayanan ma'auni, yin lissafi kuma shirya sigogi;Gudanar da binciken ƙididdiga
2. Menene bincike da ra'ayin haɓaka samfuran ku?
- Tunanin samfur da zaɓin ra'ayin samfur da ma'anar samfur na kimantawa da ƙirar tsarin aiki da gwajin samfur na haɓakawa da ƙaddamarwa ga kasuwa.