●Ƙarancin ƙarfin wutar lantarki: 3.6 V zuwa 1.8 V
● Amfanin wuta mai ƙarancin ƙarfi
Yanayin aiki (AM): duk agogon tsarin aiki 290 µA/MHz a 8 MHz, 3 V, aiwatar da shirin flash (na al'ada) 150 µA/MHz a 8 MHz, 3 V, aiwatar da shirin RAM (na al'ada)
Yanayin jiran aiki (LPM3): agogo na ainihi (RTC) tare da crystal, watchdog, da mai kula da samar da aiki, cikakken riƙewar RAM, farkawa cikin sauri: 1.9 µA a 2.2 V, 2.1 µA a 3 V (na al'ada) ○ƙaramar oscillator (VLO), maƙasudin manufa na gaba ɗaya, mai sa ido, da mai kula da wadata yana aiki, cikakken riƙe RAM, farkawa cikin sauri: 1.4 µA a 3V (na al'ada)
Yanayin Kashe (LPM4): cikakken riƙe RAM, mai sa ido yana aiki, farkawa cikin sauri: 1.1 µA a 3V (na al'ada)
○ Yanayin rufewa (LPM4.5): 0.18 µA a 3V (na al'ada)
●Fara daga yanayin jiran aiki a cikin 3.5µs (na al'ada)
● 16-bit RISC gine, ƙarin ƙwaƙwalwar ajiya, har zuwa agogon tsarin 25-MHz
● Tsarin sarrafa wutar lantarki mai sauƙi
○ Cikakken haɗin LDO tare da ingantaccen ƙarfin wutar lantarki mai ƙarfi
○ Samar da kulawar wutar lantarki, saka idanu, da kuma rashin ruwa
●Haɗin kai tsarin agogo
○Madauki na sarrafa FLL don daidaitawar mita
○ Madogaran agogo mai ƙarancin ƙarfi na ciki (VLO)
○ Madogaran ma'anar da aka gyara ƙananan mitoci (REFO)
32-kHz agogon lu'ulu'u (XT1)
Lu'ulu'u masu tsayi har zuwa 32 MHz (XT2)
●16-bit mai ƙidayar lokaci TA0, Timer_A tare da kama/kwatanta rajista biyar
●16-bit mai ƙidayar lokaci TA1, Timer_A tare da kama/kwatanta rijista uku
●16-bit mai ƙidayar lokaci TA2, Timer_A tare da kama/kwatanta rijista uku
●16-bit mai ƙidayar lokaci TB0, Timer_B tare da kamawa/kwatanta rijistar inuwa guda bakwai
● Hanyoyin sadarwa na serial sadarwa guda biyu (USCIs)
○USCI_A0 da USCI_A1 kowane tallafi:
Ingantaccen UART yana goyan bayan gano ƙimar baud ta atomatik
IrDA encoder da dikodi
Synchronous SPI
○USCI_B0 da USCI_B1 kowane tallafi:
I2C
Synchronous SPI
●Haɗin tsarin wutar lantarki na 3.3-V
● 12-bit analog-to-digital Converter (ADC) tare da tunani na ciki, samfurin-da-riƙe, da fasalin autoscan
● Kwatanta
● Hardware multiplier yana goyan bayan ayyukan 32-bit
● Serial onboard shirye-shirye, babu wani waje shirye-shirye ƙarfin lantarki da ake bukata
●3-tashar DMA na ciki
●Mai ƙidayar lokaci tare da fasalin RTC
● Kwatancen na'ura yana taƙaita ƴan uwa da ke akwai
Iyalin TI MSP430™ na masu sarrafa ƙananan ƙarfi-ƙananan ƙarfi sun ƙunshi na'urori da yawa waɗanda ke nuna nau'ikan na'urori daban-daban waɗanda aka yi niyya don aikace-aikace daban-daban.Gine-ginen, haɗe tare da ɗimbin yanayin ƙananan ƙarfi an inganta shi don cimma tsawan rayuwar batir a aikace-aikacen ma'aunin šaukuwa.Na'urar tana da 16-bit RISC CPU mai ƙarfi, rijistar 16-bit, da janareta akai-akai waɗanda ke ba da gudummawa ga mafi girman ingancin lambar.Oscillator mai sarrafa dijital (DCO) yana bawa na'urori damar farkawa daga yanayin ƙarancin ƙarfi zuwa yanayin aiki a cikin 3.5µs (na al'ada).
MSP430F5329, MSP430F5327, da MSP430F5325 sune saitunan microcontroller tare da haɗaɗɗen 3.3-V LDO, masu ƙidayar lokaci 16-bit guda huɗu, babban aiki 12-bit ADC, USCIs biyu, kayan masarufi, DMA, ƙirar RTC tare da haɓaka ƙarfin ƙararrawa. 63 I/O fil.
MSP430F5328, MSP430F5326, da MSP430F5324 sun haɗa da duk waɗannan abubuwan haɗin gwiwa amma suna da fil 47 I/O.
Aikace-aikace na yau da kullun sun haɗa da tsarin firikwensin analog da dijital, masu tattara bayanai, da aikace-aikace na gaba ɗaya iri-iri.
Don cikakkun bayanan ƙirar, dubaMSP430F5xx da MSP430F6xx Jagorar Mai amfanin Iyali.
1. Su wanene ma'aikata a sashen ku na R & D?Menene cancantarku?
-R & D Darakta: tsara tsarin R & D na kamfanin na dogon lokaci da fahimtar alkiblar bincike da ci gaba;Jagora da kula da sashen r&d don aiwatar da dabarun r&d na kamfani da shirin R&D na shekara-shekara;Sarrafa ci gaban ci gaban samfur kuma daidaita shirin;Ƙirƙiri kyakkyawan bincike na samfur da ƙungiyar haɓakawa, dubawa da horar da ma'aikatan fasaha masu alaƙa.
R & D Manager: yi sabon samfurin R & D shirin da kuma nuna yiwuwar shirin;Kulawa da sarrafa ci gaba da ingancin aikin r&d;Bincika sabon haɓaka samfuri kuma ba da shawarar ingantattun hanyoyin magance buƙatun abokin ciniki a fannoni daban-daban
Ma'aikatan R&d: tattarawa da tsara mahimman bayanai;Shirye-shiryen kwamfuta;Gudanar da gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Shirya kayan aiki da kayan aiki don gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Yi rikodin bayanan ma'auni, yin lissafi kuma shirya sigogi;Gudanar da binciken ƙididdiga
2. Menene bincike da ra'ayin haɓaka samfuran ku?
- Tunanin samfur da zaɓin ra'ayin samfur da ma'anar samfur na kimantawa da ƙirar tsarin aiki da gwajin samfur na haɓakawa da ƙaddamarwa ga kasuwa.