●Mai Faɗin Shigar Wutar Lantarki: 4.5V zuwa 42V
●Kula da Yanayin Wutar Lantarki na Ciki
●Barga tare da Low ESR yumbu Capacitors
●200 mΩ N-Channel MOSFET
●Zaɓuɓɓukan Wutar Lantarki:
-ADJ (Fitarwa kamar ƙarancin 1.285 V)
-5.0 (An Kafaffen fitarwa zuwa 5V)
●± 1.5% Daidaiton Bayanin Bayani
●500 kHz Tsohuwar Sauyawa Mitar
●Daidaitacce Mitar Canjawa da Aiki tare
●-40°C zuwa 125°C Matsalolin Zazzabi
●Madaidaicin Ƙaddamar Shigarwa
●Haɗin Boot-Strap Diode
●Daidaitacce Soft-Farawa
●An Kunna Cikakken WEBENCH®
●LM22672-Q1 Samfuran Matsayin Mota
wato AEC-Q100 Grade 1 Cancanta (-40°C zuwa +125°C
Yanayin Junction)
●SO PowerPAD (Bayyana Kushin)
Mai kula da sauyawa na LM22672 yana ba da duk ayyukan da suka wajaba don aiwatar da ingantaccen babban ƙarfin lantarki matakin ƙasa (buck) ta amfani da ƙaramin abubuwan waje.Wannan mai sauƙin amfani mai sarrafa yana haɗa da 42 V N-channel MOSFET sauyawa mai iya samar da har zuwa 1 A na halin yanzu.Kyakkyawan layi da ƙa'idodin kaya tare da babban inganci (> 90%) an nuna su.Ikon yanayin wutar lantarki yana ba da ɗan gajeren lokaci akan lokaci, yana ba da damar mafi girman rabo tsakanin abubuwan shigarwa da ƙarfin fitarwa.Madaidaicin madauki na ciki yana nufin cewa mai amfani ba shi da 'yanci daga aiki mai wahala na ƙididdige abubuwan ramuwar madauki.Kafaffen fitarwa na 5 V da zaɓuɓɓukan wutar lantarki masu daidaitawa suna samuwa.
An saita mitar canjin tsoho a 500 kHz yana ba da izinin ƙananan abubuwan waje da kuma amsa mai kyau na wucin gadi.Bugu da ƙari, ana iya daidaita mitar a kan kewayon 200 kHz zuwa 1 MHz tare da resistor na waje guda ɗaya.Ana iya daidaita oscillator na ciki zuwa agogon tsarin ko zuwa oscillator na wani mai sarrafawa.Madaidaicin shigar da shigar yana ba da damar sauƙaƙa sarrafa mai sarrafawa da jerin ikon tsarin.A cikin yanayin kashewa mai sarrafa yana zana 25 µA (nau'i).Ana samar da fasalin farawa mai laushi mai daidaitawa ta hanyar zaɓin capacitor guda ɗaya na waje.Hakanan LM22672 ya gina a cikin rufewar zafi, da iyakancewa na yanzu don karewa daga abubuwan da ke faruwa na bazata.
LM22672 memba ne na dangin Texas Instruments SIMPLE SWITCHER®.Ma'anar SIMPLE SWITCHER® yana ba da sauƙi don amfani da cikakken ƙira ta amfani da ƙaramin adadin abubuwan waje da kayan aikin ƙirar TI WEBENCH®.Kayan aikin WEBENCH® na TI ya haɗa da fasali kamar lissafin abubuwan waje, simintin lantarki, simulation na thermal, da allon Gina-It don ƙira cikin sauƙi.
1. Su wanene ma'aikata a sashen ku na R & D?Menene cancantarku?
-R & D Darakta: tsara tsarin R & D na kamfanin na dogon lokaci da fahimtar alkiblar bincike da ci gaba;Jagora da kula da sashen r&d don aiwatar da dabarun r&d na kamfani da shirin R&D na shekara-shekara;Sarrafa ci gaban ci gaban samfur kuma daidaita shirin;Ƙirƙiri kyakkyawan bincike na samfur da ƙungiyar haɓakawa, dubawa da horar da ma'aikatan fasaha masu alaƙa.
R & D Manager: yi sabon samfurin R & D shirin da kuma nuna yiwuwar shirin;Kulawa da sarrafa ci gaba da ingancin aikin r&d;Bincika sabon haɓaka samfuri kuma ba da shawarar ingantattun hanyoyin magance buƙatun abokin ciniki a fannoni daban-daban
Ma'aikatan R&d: tattarawa da tsara mahimman bayanai;Shirye-shiryen kwamfuta;Gudanar da gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Shirya kayan aiki da kayan aiki don gwaje-gwaje, gwaje-gwaje da nazari;Yi rikodin bayanan ma'auni, yin lissafi kuma shirya sigogi;Gudanar da binciken ƙididdiga
2. Menene bincike da ra'ayin haɓaka samfuran ku?
- Tunanin samfur da zaɓin ra'ayin samfur da ma'anar samfur na kimantawa da ƙirar tsarin aiki da gwajin samfur na haɓakawa da ƙaddamarwa ga kasuwa.